Mystery Town

8.1
117 số lần chơi
Cảm ơn bạn! Bình chọn của bạn đã được ghi lại và hiển thị sớm
1 Like
Dislike

Các điều khiển game:

Drag to move & Interact
Fullscreen (page)

Chi tiết game

Trò chơi Mystery Town về gì?

Mystery Town là một trò chơi phiêu lưu giải đố 3D phù hợp với gia đình, nơi bạn khám phá một thị trấn kỳ lạ và giải quyết các thử thách dựa trên khả năng quan sát tại 10 địa điểm độc đáo. Hãy kiểm tra các đồ vật, khám phá manh mối và tìm hiểu cách thức hoạt động của từng cơ chế tương tác trước khi quyết định bước tiếp theo. Mỗi cấp độ đều mang đến một câu đố nguyên nhân - kết quả khác biệt, nơi tư duy cẩn thận và việc thử nghiệm sẽ được đền đáp. Hãy chơi trò chơi Mystery Town tại Y8 ngay bây giờ.

Điều gì làm cho trò chơi Mystery Town vui vẻ khi chơi?

Niềm vui đến từ việc khám phá từng địa điểm và tìm ra cách các đồ vật cũng như cơ chế trong đó kết nối với nhau. Nhiều dạng câu đố khác nhau cùng những khoảnh khắc "ồ, ra là vậy!" đầy ấn tượng khiến cho việc giải quyết từng cấp độ trở nên vô cùng xứng đáng.

Tôi có thể chơi Mystery Town trên điện thoại không?

Yes, Mystery Town can be played on mobile devices as well as on desktop computers. It runs directly in the browser and does not require any downloads.

What’s the main goal in Mystery Town?

Mục tiêu chính là giải mọi câu đố và vượt qua tất cả 10 địa điểm. Bạn sẽ tiến bộ bằng cách tìm hiểu cách thức hoạt động của từng môi trường và tìm ra giải pháp chính xác.

Trò chơi Mystery Town có miễn phí không?

Vâng, trò chơi Mystery Town chơi miễn phí trên Y8 và chạy trực tiếp trên trình duyệt của bạn.

Tôi có thể chơi Mystery Town ở chế độ toàn màn hình không?

Vâng, trò chơi Mystery Town có thể chơi ở chế độ toàn màn hình để có trải nghiệm sống động hơn.

Trò chơi tiếp theo nào chúng tôi có thể trải nghiệm?

Khám phá thêm nhiều trò chơi trong mục trò chơi HTML5 của chúng tôi và tìm kiếm các tựa game phổ biến như Hungry Lilly, Happy Bird Jump, Dino Squad Adventure 2Kiddo Denim School - tất cả đều có thể chơi ngay trên Y8 Games.
Loại: Game Tư duy
Nhà phát triển: Playable world
Đã thêm vào 21 Tháng 9 2026
Bình luận